![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
| Loại lò nướng | Halogen, Lò nướng thủy tinh |
| Dung tích | 12 lít |
| Chất liệu khoang lò | Thủy tinh |
| Màu sắc | Đỏ, Trắng |
| Nhiệt độ | 0 - 250 độ C |
| Hẹn giờ: | Có |
| Bảng điều khiển | Núm vặn cơ |
| Công suất: | 1.400W |
| Trọng lượng sản phẩm: | 5kg |
| Nguồn điện áp: | 220V/50Hz |
| Xuất xứ thương hiệu: | Ba Lan |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Bảo hành: | 12 tháng |

Lò Nướng Thủy Tinh Tiross TS-967 Công Suất 1400W – Công Nghệ Nướng Halogen Đối Lưu Đa Năng
Bạn đang tìm kiếm một giải pháp nấu nướng hiện đại, nhanh chóng và an toàn? Lò nướng Tiross TS-967 chính là đồ gia dụng nhà bếp hiện đại lý tưởng giúp bạn chế biến vô vàn món ăn ngon một cách dễ dàng. Với công suất 1.400W và công nghệ nướng Halogen đối lưu tiên tiến , lò Tiross TS-967 đảm bảo thực phẩm chín đều hoàn hảo , giữ trọn hương vị thơm ngon , đồng thời tiết kiệm điện tối ưu.

Lò nướng Tiross TS-967 không chỉ là một chiếc lò nướng thông thường, mà còn là trợ thủ đắc lực với nhiều ưu điểm vượt trội:

Tham khảo thêm: Top 5 lò nướng thủy tinh tố nhất hiện nay
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.