![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
| Công suất: | 1.000W |
| Điện áp: | 220V - 240V / 50Hz - 60Hz |
| Kích thước máy: | 25,5cm x 19cm x 8cm |
| Trọng lượng: | 1,8kg |
| Chất liệu: | Khuôn hợp kim phủ chống dính, vỏ nhựa chịu nhiệt bền bỉ |
| Điều khiển: | Núm vặn cơ (5 mức công suất) |
| Tiện ích: | Khóa an toàn, đèn báo trạng thái |
| Bảo hành: | 12 tháng |
-----
Xem thêm các sản phẩm tương tư: https://komex.com.vn/collections/may-kep-banh-may-nuong-banh